Hannun Lens

 • SETO 1.499 Flat Top Bifocal Lens

  SETO 1.499 Flat Top Bifocal Lens

  lebur saman bifocal yana ɗaya daga cikin mafi sauƙin ruwan tabarau multifocal don daidaitawa, yana ɗaya daga cikin shahararrun ruwan tabarau na bifocal a duniya.Ya bambanta “tsalle” daga nesa zuwa kusa da hangen nesa yana ba masu saye wurare biyu da aka keɓe da kyau na tabarau don amfani da su, ya danganta da aikin da ke hannunsu.Layin a bayyane yake saboda canjin iko yana nan da nan tare da fa'ida kasancewar yana ba ku mafi girman wurin karatu ba tare da yin nisa da ruwan tabarau ba.Hakanan yana da sauƙi a koya wa mutum yadda ake amfani da bifocal ta yadda za ku yi amfani da saman sama don nisa da ƙasa don karantawa.

  Tags: 1.499 ruwan tabarau bifocal, 1.499 ruwan tabarau mai lebur

 • SETO 1.499 Babban Lens Bifocal Round

  SETO 1.499 Babban Lens Bifocal Round

  Ana iya kiran ruwan tabarau bifocal ruwan tabarau mai manufa da yawa.Yana da fagage daban-daban na hangen nesa guda 2 a cikin ruwan tabarau daya bayyane.Mafi girman ruwan tabarau yawanci yana da takardar sayan magani da ake buƙata don gani don nisa.Duk da haka, wannan kuma na iya zama takardar sayan magani don amfani da kwamfuta ko matsakaicin zangon, kamar yadda za ku kasance a kai a kai idan kun duba ta wannan ɓangaren ruwan tabarau.

  Tags:1.499 Bifocal ruwan tabarau, 1.499 saman ruwan tabarau

 • SETO 1.499 Semi Finished Single Visin Lens

  SETO 1.499 Semi Finished Single Visin Lens

  Ruwan tabarau na CR-39 suna amfani da ainihin ƙimar CR-39 monomer da aka shigo da su, mafi tsayin tarihin kayan guduro da ruwan tabarau da aka fi sayar da shi a tsakiyar matakin ƙasa.Ana iya yin ruwan tabarau tare da iko daban-daban na dioptric daga ruwan tabarau guda ɗaya.Ƙunƙarar saman gaba da baya yana nuna ko ruwan tabarau zai sami ƙarin ƙarfi ko ragi.

  Tags:1.499 ruwan tabarau na guduro, 1.499 ruwan tabarau mai ƙarewa

 • SETO 1.499 Semi Finished Round saman bifocal ruwan tabarau

  SETO 1.499 Semi Finished Round saman bifocal ruwan tabarau

  Ana iya kiran ruwan tabarau bifocal ruwan tabarau mai manufa da yawa.Yana da fagage daban-daban na hangen nesa guda 2 a cikin ruwan tabarau daya bayyane.Mafi girman ruwan tabarau yawanci yana da takardar sayan magani da ake buƙata don gani don nisa.Duk da haka, wannan kuma na iya zama takardar sayan magani don amfani da kwamfuta ko tsaka-tsaki, kamar yadda za ku kasance a kai a kai idan kun duba ta wannan ɓangaren ruwan tabarau. Ƙarƙashin ɓangaren, wanda ake kira taga, yawanci yana da takardar sayan karatun ku.Tun da gabaɗaya kuna kallon ƙasa don karantawa, wannan shine wurin da ya dace don sanya wannan kewayon taimakon hangen nesa.

  Tags:1.499 Bifocal ruwan tabarau, 1.499 babban ruwan tabarau na zagaye, 1.499 ruwan tabarau mai ƙarewa

 • SETO1.499 Semi Finished Flat Top Bifocal Lens

  SETO1.499 Semi Finished Flat Top Bifocal Lens

  Lens-top lens wani nau'in ruwan tabarau ne mai matukar dacewa wanda ke bawa mai amfani damar mai da hankali kan abubuwa duka a kusa da nisa ta hanyar ruwan tabarau guda ɗaya.Wannan nau'in ruwan tabarau an tsara shi don ba da damar kallon abubuwa a nesa, a kusa da kewayon. A cikin tsaka-tsaki mai nisa tare da daidaitattun canje-canje na wutar lantarki ga kowane nisa. CR-39 ruwan tabarau suna amfani da CR-39 danyen monomer da aka shigo da shi, wanda shine mafi tsayin tarihin kayan resin da kuma ruwan tabarau da aka fi siyarwa a tsakiyar matakin ƙasa.

  Tags:1.499 ruwan tabarau na guduro, 1.499 ruwan tabarau mai ƙarewa, 1.499 ruwan tabarau mai lebur

 • SETO 1.499 Single Vision Lens UC/HC/HMC

  SETO 1.499 Single Vision Lens UC/HC/HMC

  1.499 ruwan tabarau sun fi gilashin haske, ba su da yuwuwar wargajewa, kuma suna da ingancin gilashin.Ruwan ruwan guduro yana da tauri kuma yana ƙin karce, zafi da yawancin sinadarai.Shi ne mafi bayyananniyar ruwan tabarau abu a na kowa amfani a kan Abbe sikelin a wani talakawan darajar 58.An maraba a Kudancin Amirka da Asiya, kuma HMC da HC sabis suna samuwa.Resin ruwan tabarau ne a zahiri mafi optically fiye da Polycarbonate, Yana o ƙarin tabbatar da tint. , kuma riƙe tint fiye da sauran kayan ruwan tabarau.

  Tags:1.499 ruwan tabarau na gani guda, 1.499 ruwan tabarau na guduro

 • SETO 1.499 Polarized ruwan tabarau

  SETO 1.499 Polarized ruwan tabarau

  Gilashin ruwan tabarau yana rage haske daga filaye masu santsi da haske ko daga rigar hanyoyi ta nau'ikan sutura daban-daban a cikin masu zuwa.Ko don kamun kifi, kekuna, ko wasanni na ruwa, munanan illolin kamar babban abin da ya faru na haske, tunani mai tada hankali ko haskaka hasken rana yana raguwa.

  Tags:1.499 ruwan tabarau na polarized, ruwan tabarau 1.50

 • SETO 1.50 ruwan tabarau mai launi mai launi

  SETO 1.50 ruwan tabarau mai launi mai launi

  Gilashin tabarau na yau da kullun, sun yi daidai da ƙarancin gilashin da aka gama.The tinted ruwan tabarau za a iya tinted a daban-daban launuka bisa ga abokan ciniki' takardar sayen magani da kuma fifiko.Alal misali, ana iya yin tin ɗin ruwan tabarau guda ɗaya cikin launuka masu yawa, ko kuma ana iya sanya ruwan tabarau guda ɗaya ta hanyar canza launi a hankali (mafi yawan launuka masu laushi ko masu ci gaba).Haɗe tare da firam ɗin tabarau ko firam ɗin gani, ruwan tabarau masu tinted, wanda kuma aka sani da gilashin tabarau tare da digiri, ba wai kawai magance matsalar sanya tabarau ga mutanen da ke da kurakurai ba, har ma suna taka rawar ado.

  Tags:1.56 index guduro ruwan tabarau, 1.56 rana ruwan tabarau

 • SETO 1.56 ruwan tabarau guda ɗaya HMC/SHMC

  SETO 1.56 ruwan tabarau guda ɗaya HMC/SHMC

  Ruwan tabarau guda ɗaya suna da takardar sayan magani guda ɗaya don hangen nesa, hangen nesa, ko astigmatism.
  Yawancin gilashin magani da gilashin karatu suna da ruwan tabarau na gani guda.
  Wasu mutane suna iya amfani da gilashin hangen nesa guda ɗaya na nesa da kusa, ya danganta da nau'in takardar sayan magani.
  Ruwan tabarau guda ɗaya don masu hangen nesa sun fi kauri a tsakiya.Ruwan tabarau guda ɗaya don masu sawa tare da hangen nesa kusa sun fi kauri a gefuna.
  Ruwan tabarau guda ɗaya gabaɗaya suna kewayo tsakanin 3-4mm cikin kauri.Kauri ya bambanta dangane da girman firam da kayan ruwan tabarau da aka zaɓa.

  Tags:ruwan tabarau na gani guda ɗaya, ruwan tabarau guduro mai hangen nesa guda ɗaya

 • SETO 1.56 ruwan tabarau na ci gaba HMC

  SETO 1.56 ruwan tabarau na ci gaba HMC

  Lens mai ci gaba wani nau'in ruwan tabarau ne mai dumbin yawa, wanda ya bambanta da gilashin karatun gargajiya da gilashin karatun bifocal.Lens na ci gaba ba shi da gajiyawar ƙwallon ido yana daidaita hankali akai-akai yayin amfani da gilashin karatun bifocal, kuma ba shi da tsayayyen layi mai rarraba tsakanin tsayin mai da hankali biyu.Jin dadi don sawa, kyakkyawan bayyanar, a hankali ya zama mafi kyawun zaɓi ga tsofaffi.

  Tags:1.56 ruwan tabarau na gaba, 1.56 ruwan tabarau multifocal

123456Na gaba >>> Shafi na 1/6