Labarai

  • Menene bambanci tsakanin ruwan tabarau na polarized da photochromic?

    Menene bambanci tsakanin ruwan tabarau na polarized da photochromic?

    Gilashin ruwan tabarau da ruwan tabarau na photochromic duka shahararrun zaɓuɓɓukan kayan ido ne, kowanne yana ba da fa'idodi na musamman don dalilai da yanayi daban-daban.Fahimtar bambance-bambancen da ke tsakanin waɗannan nau'ikan ruwan tabarau guda biyu na iya taimaka wa mutane su yanke shawara mai fa'ida game da wane zaɓi ...
    Kara karantawa
  • Wanne ya fi kyaun ruwan tabarau na photochromic ko canji?

    Wanne ya fi kyaun ruwan tabarau na photochromic ko canji?

    Menene ruwan tabarau na hoto?Ruwan tabarau suna yin duhu lokacin da aka fallasa su ga hasken rana ko haskoki na UV, suna ba da kariya daga haske da hasken UV.I...
    Kara karantawa
  • menene bambanci tsakanin varifocals da bifocals

    menene bambanci tsakanin varifocals da bifocals

    Varifocals da bifocals su ne nau'ikan ruwan tabarau na ido da aka tsara don magance matsalolin hangen nesa da suka shafi presbyopia, yanayin da ya shafi shekaru na yau da kullun wanda ke shafar hangen nesa kusa.Duk da yake nau'ikan ruwan tabarau guda biyu suna taimaka wa mutane gani a nesa da yawa, sun bambanta a cikin ƙira da fu ...
    Kara karantawa
  • Menene ruwan tabarau bifocal da ake amfani dasu?

    Menene ruwan tabarau bifocal da ake amfani dasu?

    Bifocal lenses ƙwararrun ruwan tabarau ne waɗanda aka tsara don saduwa da buƙatun gani na mutanen da ke da wahalar mai da hankali kan abubuwa na kusa da nesa.Wadannan su ne mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su yayin tattaunawa game da amfani da ruwan tabarau na bifocal: Gyaran Presbyopia: Bifocal lens ...
    Kara karantawa
  • Wanne ya fi kyau hangen nesa guda ko ci gaba?

    Wanne ya fi kyau hangen nesa guda ko ci gaba?

    Shaci: I.Single Vision Lenses A. Ya dace da mutanen da ke da takardar sayan magani iri ɗaya don nisa da kusa da hangen nesa B. Mafi dacewa ga takamaiman buƙatun gani a nisa ɗaya kawai C. Gabaɗaya baya buƙatar lokacin daidaitawa II.Lenses Progressive A. Adireshin presbyopia da p...
    Kara karantawa
  • Zan iya sa ruwan tabarau guda ɗaya a kowane lokaci

    Zan iya sa ruwan tabarau guda ɗaya a kowane lokaci

    Ee, zaku iya sanya ruwan tabarau na gani guda ɗaya a kowane lokaci, muddin ƙwararrun kula da ido ne ya umarce su don biyan takamaiman buƙatunku na hangen nesa.Lens na gani guda ɗaya sun dace don gyara hangen nesa, hangen nesa ko astigmatism kuma ana iya sawa cikin t...
    Kara karantawa
  • Ta yaya saka ruwan tabarau ke shafar idanu?

    Ta yaya saka ruwan tabarau ke shafar idanu?

    Bari mu fara da amsa tambayar: tun yaushe ka canza tabarau?Yawan myopia a cikin manya yawanci ba ya canzawa sosai, kuma mutane da yawa suna iya sanya gilashin guda biyu har zuwa ƙarshen zamani ...... A gaskiya, wannan ba daidai ba ne! !  !
    Kara karantawa
  • Shin yakamata yaronku ya sami tabarau don hangen nesa da farko ko a'a?Za mu gaya muku yau!

    Shin yakamata yaronku ya sami tabarau don hangen nesa da farko ko a'a?Za mu gaya muku yau!

    Hutun hunturu na gabatowa, kuma tare da karuwar lokacin tare, wasu munanan halaye na yara da ba a manta da su a rayuwar yau da kullun suna 'fitowa' a hankali....
    Kara karantawa
  • Shin ruwan tabarau guda ɗaya ne da varifocal?

    Shin ruwan tabarau guda ɗaya ne da varifocal?

    Ruwan tabarau guda ɗaya: Duk ruwan tabarau yana da ikon rubutawa iri ɗaya.An ƙera shi don gyara matsalar hangen nesa kamar kusanci ko hangen nesa.Yana fasalta wurin mayar da hankali guda ɗaya wanda ke ba da haske mai haske a takamaiman tazara (kusa, matsakaici ko nesa).Lens iri-iri: Daya...
    Kara karantawa
  • Daidaitawa zuwa Haske: Bincika Fa'idodin Ruwan tabarau na Photochromic

    Daidaitawa zuwa Haske: Bincika Fa'idodin Ruwan tabarau na Photochromic

    I. Gabatarwa ga ruwan tabarau na Photochromic A. Ma'anar da Aiki: ruwan tabarau na hoto, galibi ana kiransa ruwan tabarau na canzawa, ruwan tabarau ne na gilashin ido waɗanda aka tsara don yin duhu ta atomatik don amsa hasken UV kuma komawa zuwa bayyananniyar yanayi lokacin da hasken UV bai daɗe ba. .
    Kara karantawa
1234Na gaba >>> Shafi na 1/4