SETO 1.56 hangen nesa guda Semi-Finished Lens

Takaitaccen Bayani:

Muhimmancin kyakyawar ruwan tabarau da aka kammala:

1. Semi-ƙare ruwan tabarau bukatar samun high m kudi a ikon daidaito, kwanciyar hankali da kuma kayan shafawa ingancin.

2. Babban fasalulluka na gani, tasirin tinting mai kyau da sakamako mai wuya-shafi / AR, fahimtar matsakaicin ƙarfin samarwa kuma yana samuwa don kyakkyawan ruwan tabarau na ƙarshe.

3. Semi ƙãre ruwan tabarau iya reprocessing zuwa RX samar, kuma a matsayin Semi-ƙare ruwan tabarau, ba kawai na sama quality, sun fi mayar da hankali a kan ingancin ciki, kamar madaidaici kuma barga sigogi, musamman ga rare freeform ruwan tabarau.

Tags:1.56 ruwan tabarau na guduro, 1.56 ruwan tabarau mai ƙarewa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

lens mai kama-karya 2
lens mai ƙarewa 5
lens mai kama-karya 4
1.56 ruwan tabarau na gani da aka kammala
Samfura: 1.56 ruwan tabarau na gani
Wurin Asalin: Jiangsu, China
Alamar: SETO
Kayan Lens: Guduro
Lankwasawa 50B/200B/400B/600B/800B
Aiki Semi-kammala
Launin ruwan tabarau Share
Fihirisar Rarraba: 1.56
Diamita: 70/65
Abbe Value: 34.7
Takamaiman Nauyi: 1.27
aikawa: > 97%
Zaɓin Rufe: UC/HC/HMC
Launi mai sutura Kore

Siffofin Samfur

1.What ne Semi gama ruwan tabarau?
Ana iya yin ruwan tabarau tare da iko daban-daban na dioptric daga ruwan tabarau guda ɗaya.Ƙunƙarar saman gaba da baya yana nuna ko ruwan tabarau zai sami ƙarin ƙarfi ko ragi.
Ruwan tabarau da aka gama da shi shi ne danyen ruwan da ake amfani da shi don samar da mafi yawan ruwan tabarau na RX bisa ga umarnin majiyyaci.Ikon rubutaccen magani daban-daban suna buƙatar nau'ikan ruwan tabarau daban-daban waɗanda aka gama da su ko masu lanƙwasa.

微信图片_20220309104813

2. Menene mahimmancin kyakkyawan ruwan tabarau mai ƙarewa zuwa samarwa RX?
① Babban ƙwararren ƙima a cikin daidaiton iko da kwanciyar hankali
② Babban ƙwararren ƙima a cikin ingancin kayan kwalliya
③Babban fasali na gani
④ Kyakkyawan tasirin tinting da sakamako mai wuya-rufi / AR
⑤ Gane matsakaicin ƙarfin samarwa
⑥ Bayarwa kan lokaci
Ba wai kawai inganci na zahiri ba, ruwan tabarau da aka gama da su sun fi mai da hankali kan ingancin ciki, kamar daidaitattun sigogi masu tsayi, musamman ga mashahurin ruwan tabarau na kyauta.

1
2

3. Fihirisa 1.56:
1.56 ruwan tabarau na tsakiya suna ɗaya daga cikin shahararrun ruwan tabarau a duk faɗin duniya.Wannan yana ƙayyade cewa ruwan tabarau na Aogang 1.56 guda ɗaya suna da mafi kyawun fasali na gani:
① Kauri: A cikin diopters iri ɗaya, ruwan tabarau 1.56 za su zama bakin ciki fiye da ruwan tabarau na CR39 1.499.Kamar yadda karuwa a cikin diopters , bambancin zai zama girma.
② Tasirin Kayayyakin Kayayyakin: Idan aka kwatanta da manyan ruwan tabarau masu mahimmanci, ruwan tabarau na 1.56 suna da ƙimar ABBE mafi girma, na iya samar da ƙwarewar gani mai daɗi.
③shafi: The uncoated ruwan tabarau suna sauƙi subjicted da fallasa su scratches, wuya shafi ruwan tabarau iya tasiri karce juriya.
④ Lens tare da fihirisar 1.56 ana ɗaukar ruwan tabarau mafi inganci a kasuwa.Sun mallaki 100% UV kariya kuma sun fi 22% bakin ciki fiye da ruwan tabarau na CR-39.Ana samun su tare da fasaha na aspheric kuma ba a ba da shawarar yin amfani da tudun tudu mara kyau ba saboda yanayin rauninsa.

4. Menene bambanci tsakanin HC, HMC da SHC?

Rufe mai wuya AR shafi / Hard Multi shafi Super hydrophobic shafi
yana sa ruwan tabarau mara rufi ya yi ƙarfi kuma yana ƙara juriyar abrasion yana ƙaruwa da watsa ruwan tabarau kuma yana rage hangen nesa yana sa ruwan tabarau mai hana ruwa, antistatic, anti zamewa da juriya mai
hmc (1)
hmc
SHMC_JPG_proc

Takaddun shaida

c3
c2
c1

Masana'antar mu

masana'anta

  • Na baya:
  • Na gaba: