SETO RX 1.499 / 1.56 // 1.60 / 1.67 / 1.74 hangen nesa guda ɗaya / ci gaba / yanke shuɗi / zagaye-saman / lebur-top bifocal / ruwan tabarau na hotochromic
Tsarin samar da ruwan tabarau na musamman
Fihirisa | 1.499 | 1.56 | 1.60 | 1.60(MR-8) | 1.67 | 1.74 |
Diamita(MM) | 55-75 | 55-75 | 55-75 | 55-75 | 55-75 | 55-75 |
Tasirin gani | hangen nesa guda ɗaya Flat-top RoundTop Na ci gaba Polarized Bluecut Photochromic | hangen nesa guda ɗaya Flat-top Zagaye-Top Na ci gaba Polarized Bluecut Photochromic | hangen nesa guda ɗaya Polarized Bluecut Photochromic | hangen nesa guda ɗaya Bluecut Photochromic | hangen nesa guda ɗaya Polarized Yanke shuɗi Photochromic | hangen nesa guda ɗaya Yanke shuɗi |
Tufafi | UC/HC/HMC | HC/HMC/SHMC | HMC/SHMC | HMC/SHMC | HMC/SHMC | SHMC |
Wutar Wuta(SPH) | 0.00-10.00;0.25 ~ + 14.00 | 0.00-30.00;0.25 ~ + 14.00 | 0.00-20.00;0.25 ~ + 10.00 | 0.00-20.00;0.25 ~ + 10.00 | 0.00-20.00;0.25 ~ + 10.00 | 0.00-20.00 |
Cyl | 0.00-6.00 | 0.00-6.00 | 0.00-6.00 | 0.00-6.00 | 0.00-6.00 | 0.00-4.00 |
Ƙara | + 1.00+3.00 | + 1.00+3.00 |
Tsarin samar da ruwan tabarau na musamman
1. Oda shiri:
Kowane takardar magani na ruwan tabarau yana buƙatar bincika kuma a ƙididdige su daban-daban, sannan ana samar da bayanan da ake buƙata don samarwa a cikin nau'in takaddar tsari. Takardun tsari tare da ruwan tabarau guda biyu (watau blanks) - ido na hagu da idon dama - karba. daga sito za a sanya a cikin tire.Tafiyar samarwa ta fara yanzu: bel ɗin jigilar kaya yana motsa tire daga wannan tasha zuwa na gaba.
2. Toshewa:
Don tabbatar da cewa ruwan tabarau za a iya matse shi a daidai matsayi a cikin injin, dole ne a toshe shi.Aiwatar da Layer na fim ɗin kariya zuwa fuskar gaba mai gogewa na ruwan tabarau mai ƙarewa kafin haɗa shi da mai toshewa.Abubuwan da ke haɗuwa da ruwan tabarau zuwa blocker shine ƙarfe na ƙarfe tare da ƙarancin narkewa.Sabili da haka, ruwan tabarau na Semi-ƙarewa yana "welded" zuwa matsayi na aiki na gaba (ƙira, gogewa da etching tambarin da ba a iya gani).
3. Samar da
Da zarar an gama toshewa, ana samar da ruwan tabarau zuwa siffar da ake so da takardar sayan magani. Fuskar gaba ta riga tana da ikon gyara na gani.Wannan matakin shine kawai don samar da ƙirar ruwan tabarau na sayan magani da sigogin sayan magani zuwa saman baya na blank.Tsarin samarwa ya haɗa da raguwar diamita, yankan diagonal tare da dabarun niƙa da ƙarewar lu'u-lu'u na halitta.Ƙarƙashin yanayin da aka samar ta hanyar kammalawa yana da ƙananan kuma za'a iya goge shi kai tsaye ba tare da ya shafi siffar ko radius na ruwan tabarau ba.
4. goge baki da etching
Bayan kafa ruwan tabarau, saman yana goge don 60-90 seconds yayin da kaddarorin gani ba su canzawa.Wasu masana'antun za su kammala zanen Laser na lakabin rigakafin jabu a kan ruwan tabarau a cikin wannan tsari.
5. De-tarewa da tsaftacewa
Raba ruwan tabarau daga blocker kuma sanya blocker a cikin ruwan zafi domin a sake sake yin amfani da kayan ƙarfe gaba ɗaya.Ana tsaftace ruwan tabarau kuma an kai shi zuwa tashar ta gaba.
6. Tinging
A wannan matakin, ruwan tabarau na Rx yana tinted idan an buƙata.Ɗaya daga cikin fa'idodin ruwan tabarau na resin shine cewa ana iya yin tinted a kowane launi da ake so.Rini da aka yi amfani da su sun yi daidai da waɗanda aka yi amfani da su a cikin kayan sakawa.Ruwan tabarau yana mai zafi kuma yana ciki tare da rini, yana barin ƙwayoyin rini su shiga zurfi cikin saman ruwan tabarau.Da zarar sanyi, ana kulle rini a cikin ruwan tabarau.
7. Tufafi
Tsarin shafa na ruwan tabarau na Rx iri ɗaya ne da na ruwan tabarau na hannun jari.
Rufi yana sa ruwan tabarau ya zama mai jurewa, mai dorewa kuma yana iya rage tunani mai ban haushi.Da farko, ruwan tabarau na Rx yana taurare ta mafita mai tauri.Mataki na gaba, ana ƙara ruwan tabarau na Rx ta hanyar yin amfani da yadudduka na anti-reflective a cikin tsarin lalatawar ɓarnar. ruwan tabarau santsi surface, yin shi resistant zuwa duka datti da ruwa, rage tunani.
8. Tabbatar da inganci
Ana bincika kowane ruwan tabarau a hankali kafin bayarwa.Ingancin dubawa ya haɗa da dubawa na gani don ƙura, ƙira, lalacewa, daidaiton launi mai sutura, da dai sauransu Sannan ana amfani da kayan aiki don bincika ko kowane ruwan tabarau ya dace da ma'auni kamar diopter, axis, kauri, ƙira, diamita, da sauransu.