SETO 1.56 Anti-hazo Blue yanke ruwan tabarau SHMC
Ƙayyadaddun bayanai
1.56 Anti-hazo Blue yanke ruwan tabarau SHMC | |
Samfura: | 1.56 ruwan tabarau na gani |
Wurin Asalin: | Jiangsu, China |
Alamar: | SETO |
Kayan Lens: | guduro |
Launin ruwan tabarau | Share |
Fihirisar Rarraba: | 1.56 |
Aiki | Blue yanke & Anti-hazo |
Diamita: | 65/70 mm |
Abbe Value: | 37.3 |
Takamaiman Nauyi: | 1.15 |
aikawa: | > 97% |
Zaɓin Rufe: | SHMC |
Launi mai sutura | Kore |
Wutar Wuta: | Sph: 0.00 ~ -8.00;+0.25 ~ +6.00;Saukewa: 0.00-6.00 |
Siffofin Samfur
1. Menene dalilin hazo?
Akwai dalilai guda biyu na hazo: na ɗaya shi ne al'amarin da ke haifar da ruwa mai zafi da iskar gas mai zafi a cikin ruwan tabarau da ke saduwa da ruwan tabarau mai sanyi;Na biyu shi ne fitar da danshi a saman fata da aka rufe da gilashin da iskar gas da ke kan ruwan tabarau, wanda kuma shi ne babban dalilin da ya sa injin feshi baya aiki.Gilashin hana hazo da aka ƙera akan ƙa'idar electromagnet (duba hoto) ana sarrafa shi ta hanyar maɓalli na lokaci na lantarki wanda zai iya daidaita yawan lalacewa kuma ana sarrafa tsiri mai lalata ta hanyar lantarki.Ana iya amfani da shi don yin iyo, gudun kan kankara, hawan dutse, ruwa, kulawar likita (matsalar hana hazo na mashin ido a lokacin SARS ya kawo matsala mai yawa ga ma'aikatan kiwon lafiya), kariyar aiki, bincike na kimiyya da ilmin halitta, kwalkwali, kwat da wando na sararin samaniya, na gani. kayan aiki da mita, da dai sauransu.
2. Menene amfanin ruwan tabarau na anti-hazo?
① Zai iya toshe hasken ultraviolet: kusan gaba ɗaya toshe haskoki na ultraviolet tare da tsayin daka a ƙasa 350mm, tasirin yana da kyau fiye da ruwan tabarau na gilashi.
②Tasiri mai ƙarfi na anti-hazo: saboda yanayin zafi na ruwan tabarau na resin ya fi ƙasa da gilashin, ba shi da sauƙi don samar da wani abu mai ban mamaki saboda tururi da iskar gas mai zafi, koda kuwa mai ruɗi zai ɓace nan da nan.
③ Sarrafa canje-canjen muhalli kwatsam: Mutanen da ke fitowa daga kwandishan ciki zuwa zafi, yanayin zafi a waje, kuma waɗanda ke fitowa daga yanayin sanyi a waje zuwa yanayin cikin gida mai zafi dole ne suyi gwagwarmaya da ruwan tabarau na anti-hazo.
④ Rage damuwa mai hazo: Ruwan tabarau ba kawai yana rage ingancin ma'aikaci ba, har ma yana kasancewa azaman takaici na dindindin.Wannan takaici yana haifar da mutane da yawa don ficewa daga sanya kayan ido na tsaro kwata-kwata.Sakamakon rashin bin ka'ida yana fallasa idanu ga ɗimbin haɗarin aminci.
⑤ Haɓaka hangen nesa ta hanyar haɓaka hangen nesa: Babu shakka, kawar da ruwan tabarau daga hazo yana haifar da ƙarin hangen nesa.Ayyukan da ke buƙatar saurin amsawa yana ƙara buƙatar mutum don bayyananniyar gani da ingantaccen kariya.
⑥ Inganta aiki da inganci: Wannan dalili na zabar ruwan tabarau na anti-hazo ya haɗu da dalilai biyar na sama.Rage matsalolin hazo yana haɓaka aikin ma'aikata da tasiri sosai.Ma'aikata sun daina cire kayan ido a cikin takaici, kuma kiyaye aminci yana ƙaruwa sosai.
3.What are the abvantages of anti- blue light ruwan tabarau?
Gilashin yankan shuɗi suna da wani shafi na musamman wanda ke nuna haske mai shuɗi mai cutarwa kuma yana hana shi wucewa ta cikin ruwan tabarau na tabarau na ido.Hasken shuɗi yana fitowa daga na'urar kwamfuta da na wayar hannu kuma ɗaukar dogon lokaci ga wannan nau'in hasken yana ƙara yuwuwar lalacewar ido.Sanya gilashin ido mai yanke ruwan tabarau mai shuɗi yayin aiki akan na'urorin dijital dole ne saboda yana iya taimakawa wajen rage haɗarin haɓaka matsalolin da ke da alaƙa da idanu.
4. Zabin Rufi?
Kamar yadda anti-hazo blue yanke ruwan tabarau, super hydrophobic shafi ne kawai shafi zabi a gare shi.
Super hydrophobic shafi kuma suna crazil shafi, na iya sa ruwan tabarau mai hana ruwa, antistatic, anti zamewa da mai juriya.
Kullum magana, super hydrophobic shafi na iya zama 6 ~ 12 watanni.